sexstories.com


Nilikua naishi na mama yangu mzazi.Tulipanga apartment kwenye maghorofa ya
shirika la nyumba barabara ya Ali Hassan Mwinyi.Sijui historia ya baba yangu
mzazi,kwani mpaka sasa nafikia umri wa miaka 19 sijawahi kumuona wala kumsikia
mama akimzungumzia,nami wakati nakua nilikua namsumbua kwa maswali mpaka
nilipofikia umri wa kujua kua hili zuri au baya nkaona sasa niache kwani kila
mara nauliza swali ambalo halina jibu.
Mama yangu alikua anafanya kazi kwa wazungu hivyo ndivyo nilivyojua,na hata
wenzangu walivyoniuliza niliwajibu mama anafanyia UN au kwenye NGO.Tabia ya mama
yangu ilikua ya kuleta wanaume pale nyumbani.Tangu nilikua sina akili timamu
mpaka nikawa naelewa,nini maana ya yale aliyokua anayafanya.Mi nilikua naona ni
poa tu kwani nimekua nayaona hivyo nikajua nimambo ya kawaida tu.
Siku moja nilikua sebuleni nasoma mpaka usingizi ukanipitia nikalala kwenye
sofa.
Kuja kushtuka mlango ulikua umeshafunguliwa na mama kwa kutumia funguo nyingine
ambayo alikua nayo.Kama kawaida yake alikua yuko pombe,amelewa na siku hiyo
alikua amelewa sana kuliko kawaida kiasi yule jamaa aliyekua ameingia nae ndo
alikua anamsaidia kutembea...Kwakua sikua mgeni na ile hali nilijifanya
kuendelea kulala pale kwenye sofa kana kwamba hamna kinachoendelea.Basi yule
jamaa nae alikua anaonekana yuko pombe kama mama,akamuweka pale pale kwenye sofa

jingine ukumbini.Kwa hali aliyokua nayo mama,sidhani hata kama alikua anajua
nini kinachoendelea.Jamaa fasta fasta akaanza kumvua mama nguo zake,haikumpa tabu

wa kuchuka muda mwingi kwani mama alikua amevaa gauni moja jepesi na g string.
Kiukweli kama ni uzungu wa mama yangu ulikua namba moja,kwani maisha yetu humu
ndani kuna wakati tulikua tunalala pamoja mimi na mama yangu,yaani the same
bed.Alikua naniambia coz nimemiss mapenzi ya baba yeye atachuka nafasi zote kama

mama pia kama baba.Mama yangu alikua na umri wa miaka 42 lakina alikua
anaonekana mrembo kama wa miaka 30 hivi,alikua anajipenda na alikua na figa ya
ukweli.Alikua anafiga ya kibantu yani namba nane lakini ile ambayo inavutia.
Basi jamaa baada ya kumvua mama akamuweka mkao wa kula bila ajizi jamaa akaanza
kumpelekea mama moto wa ajabu,jamaa alikua anamtomba mama yangu kama
mashine...mara akamgeuza kwa kubong'oa akaanza kumfira!Muda wote huo mboo yangu
ilikua imesimama kama mshale yaani niljikuta napata nyege za ajabu tangu
nizaliwe sijawahi kujifeel vile...Kumbe yule jamaa alikua amesha nishtukia pale
nilipokua nimezuga kulala kwenye kochi kwani nilikua najinyonga nyonga na
kugumia...kuja kushtuka niliskia mtua anishika mkono ananiinua!Kube ni ule jamaa

alikua bado yuko uchi mboo yake imesimama vilevile...Sikujua nia yake ni nini
nikajifanya kuamka nikiwa na usingizi wa umbea umbea.Basi yule jamaa akaanza
kunivua nguo.Nilikua nimevaa pensi yangu ya basketball bila chupi na
singlet,jamaa hakupata upinzani wowote toka kwangu akaniacha uchi!Akantazama
usoni na kunivutia kwake kisha akanikumbatia kimahaba tukajikuta midomo yetu
imekutana na tunapeana kiss...
Ebwana,sio siri nimeshawahi kumkiss mama yangu mara nyingi tu lakini hii ya huyu

jamaa ilikua kiboko,daaah!ulimi wake ulikua mtamu halafu unazunguka vizuri
kinywani na harufu ya amarula aliyokua amekunywa ilizidi kunichanganya.Yule
jamaa kuona jinsi nilivyokua niko hoi akanipeleka mpaka pale alipokua amelala
mama yangu akiwa hoi kwa ulevi,akaniambaia,"Umeshawahi kumtomba mama yako?"
nikasita kujibu,akaendelea,'kumfira je?..." nikamjibu kwa kutingisha kichwa kuwa
bado,akacheka sana akanambiawewe kweli msenge yaani una mama mzuri hivi halafu
hujawahi kumuonja unaacha watu wa nje waje wamfaidi?
Akamuweka mama vizuri ili niweze kumfira...Kwa jinsi alivyokua amemuweka,alikua
amemlaza chali na miguu yake ameinyanyua kuelekea kichani mama akawa amechanua
miguu yake huku ameelemewa na ulevi.Alikua anaongea maneno ambayo mimi nilikua
siyaelewi japo nilikua namsikia ansema vitu flani.Bila ajizi niksogelea eneo na
huku yule jamaa akizidi kunihamasisha nikajikuta nalengesha mboo yangu kwenye
mkundu wa mama yangu tayari kuanza kumfira.Kwakuakua jamaa alikua ameshamfira
takribani dk chache zilizopita,haikunipa tabu kuweza kupenyeza uboo wangu.Basi
nilipoingiza tu yule jamaa akaniambia nishikilie miguu ya mama yangu kuna kitu
anataka kunionyesha.Basi nikatii kila alichokua anasema nikawa naendelea kufaidi

utamu wa mama kwa nyuma.Mama yangu kweli alikua mzuri wa kila kitu hadi mkundu
wake ulikua superb kabisa yani daah!!!

Wakati naendelea kufaidi hiyo raha nikaskia yule jamaa ananilamba matakoni huku
anachezea mkundu wangu kwa vidole na kuupitishia ulimi.Nilijikuta na gumia kwa

raha kumbe mkundu ukichezewa kwa ulimi huwa ni raha sana,mie nimezoea kujichezea


mkundu kwa vidole wakati napiga punyeto,huwa napenda sana nikijichua huku
najitia vidole.Jamaa alivyoona nazidi kupagawa nikaona anazidi kunipaka mate
mkunduni kisha akawa ananisukumia mboo yake...mmh!!!Niliskia maumivu kidogo
wakati kichwa kinapita nikaona yanazidi.Kidogo nikasimama kwani stimu zilikua
kama zinataka kukatika.Alijua ile halia akaniambia,relax!ukijikaza utaumia sana

relax ntakufanya pole pole we endelea kumfira mama huku nyuma niachie mimi.
Wakati anaongea hayo nilijikuta tayari mboo yake imezama mkunduni
kwangu!nikajitahidi kufuata maelezo yake nikawa nimerilax huku nawaza jinsi
mkundu wa mama ulivyomtamu...Maumivu ya huku nyuma yalikua kama yanapotea kadirir

muda ulivyokua unakwenda.JAmaa akaendelea kunifira na mimi,sasa kadiri alivyokua

ananifira sasa ndivyo na mimi nilivyokua naskia utamu,ilikua ni double
flavour.Huku namfira mama huku nafirwa na bwanaake na mama,duh!
Kama kawaida speed ikaanza tena,jamaa alikua ananifira kwa ustadi mno yani kila
alivyokua anaskuma mboo ndani utamu wake ulikua unazidi ile ya mara ya
kwanza,kiasi nkawa natamani aendelee tuu nifakamia.JAmaa alikua ananisifia
kwamba nimerithi kwa mama yangu kwani nafirana vizuri na nina mkundu mtamu
sana.Mie kichwa hicho kinakua kikubwa na matako ndo yanazidi kunilegea...Nkaona
sasa mama ananizingua nkamwambia nataka kukaa style kama aliyokaa mama yangu ili

anifire vizuri akasema poa.Nkachomoa mkunduni kwa mama nkalala chali kwenye sofa
dogo

akanibana miguu vizuri sasa mkundu wangu ulikua umebinuka kwa juu,bila kupoteza
muda akaizamisha tena mboo yake kwenye mkundu wangu ambao sasa ulikua tepe
tepe,mlaini na unapwita kwa kifiro nlichopewa. Jamaa akawa sasa yeye ndo
dereva,alikua ananisukumia mboo mpaka nilitamani mkundu ungeweza kuzamisha mpaka
na mapumbu yake yote. Kuna wakati alikua anagusa kama kokwa fulani mkunduni
kwangu ambazo zilikua zinafanya nipige kelele za furaha. . ."aaah,yeah!fuck
it,fuck me hard. . .nifire mpaka uchoke,mkundu wako huu...jamani
utaa.,aamu!raaahaa...yaa,mmh...". Uzuri ni kuwa mama yangu alikua hoi kwa
ucngizi wa pombe,bila hivyo angeckia tu najua. Nikajikuta namwambia kwa sauti ya
mahaba,mpenzi naomba unifire mimi tu mama usiwe na mpango nae,kwani mie na mama
mtamu nani,akanijibu aah,mama yako mkundu wake wake umeshalegea wako bado mnato!
Basi nlivyockia vile,nkamwambia akae ili nimkalie,akakubali. Basi nlipomkalia
nlihisi kama mkundu wangu umepigwa shoti ya
umeme au nimefungwa mota kiunoni,nilikatika,nilimpelekea matako juu chini dk kama
tano nyingi nikamsikia anapiga kelele na kutoa pumzi nzito huku amekamata kiuno
changu barabara,nkajua anataka kukojoa. Nami mboo yangu ilikua inanesanesa...
Akaniambia angependa anikojolee wakati nimekaa dog stile,nkamwambia ndio mume
wangu!upesi nkajiinua nikabinuka matako juu,mkundu manu nkamwambia njoo switie
ule tunda lako jamaa bila ajizi akanikamata kiuno na mkono moja huku mkono wa
pili akakamata mboo yake na kuizamisha mkunduni kwangu...ilipozama akanishika
vizuri kwa mikono miwili na kuanza kunipa kifiro.. . Mmh,ckujua kama kufirwa
kutamu hivi,mpaka nikawa namuonea wivu mama. Nlikua namzungushia jamaa kiuno
kama feni nkaona anazidi kuhema,nami nkawa nataka kukojoa nkamwambia mpenzi
ongeza nataka kukojoa...
Wakati huo uboo wangu nchi 7 ulikua umesimama dede mbaya na ulikua unayumba
yumba kwa vile jamaa alivyokua ananipeleka...nilikua naskia ukipata mfiraji
mzuri akikugusa kokwa gani sijui huko ndani mbona atakuoa kabisa na ndivyo
nlivyokua nataka iwe kwangu katika kipindi kile.Raha niliyokua naisikia ilikua
imepita kiwango na mara nkasikia ile shoti mwilini mwangu imezidi na nkawa
nakojoa...kumbe wakati huo nae alikua ananikojolea,nilisikia uji wa moto
ukinimwagikia mkunduni nilitamani iwe dakika tano ule utamu...
JAmani kufirwa kutamu nyie,msisikie. Nilijishangaa kwanini sikuanza tangu
zamani.Baada ya jamaa kumaliza tukawa tumekaa kwenye kochi ananichezea chuchu
zangu mie niko hoi!Akaniambia nimsaidie tumpeleke mama ndani,basi ile naamka
nikahisi shahawa zake zinanivuja mkunduni,nilipata nyege tena kama awali
akaniambia tumpeleke mama kwanza kisha tuoge tuanze tena kazi,nami nikamwambia
nataka kuanzia leo awe mume wangu na hata kama itakua sio hapa kwa mama,popote
aniite ntakuja.
Tangu siku hiyo mpaka leo ninavyoandika nimeshafirwa na wanaume kama 6 hivi
tofauti tofauti na sina mpango wa kuacha.
Mwisho!
223 comments

Anonymous readerReport

2014-08-06 07:29:38
Habar Zenu MASHOGA

Anonymous readerReport

2014-07-19 08:22:05
Nitafute fb naitwa priscucy msangi

Anonymous readerReport

2014-07-18 21:21:20
Uys65g Really appreciate you sharing this blog article. Really Cool.

Anonymous readerReport

2014-07-12 06:56:36
nipo arusha, nataka dem awe na tako saiz ya kati ila yawe malaini zaid, 0769570050 pesa za kuttmia acwaze japo mimi ctajiri.

Anonymous readerReport

2014-07-02 14:34:23
Napenda kufirwa mtungo
Yaani huku nafirwa nahuku
Natombwa kwa walotayari
Waweke mawasiliano

SUBMIT A COMMENT
You are not logged in.
Characters count: